Đầu tháng 4, VICAT hân hoan tiễn đoàn bay gồm 6 học viên đến học tập và làm việc tại CHLB Đức. Đêm ngày 03/4 vừa qua,đại diện cho VICAT, chị Nguyễn Thị Hương – Phó Giám đốc và chị Lê Thúy Hằng – trưởng nhóm Tư vấn đã có mặt tại cảng hàng không, sân bay quốc tế Nội Bài để hướng dẫn 6 học viên VICAT làm thủ tục và những chuẩn bị cuối cùng trước khi rời Việt Nam sang CHLB Đức.
![VICAT tiễn đoàn bay tháng 4 năm 2021 2 166779973 4373556416007055 2688538017715221464 n e1617679071826](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/04/166779973_4373556416007055_2688538017715221464_n-e1617679071826.jpg)
Sau khoảng thời gian dài cố gắng học tập tại Việt Nam, chuẩn bị hồ sơ, xin Visa; các học viên đã bước đầu chạm tay vào giấc mơ chinh phục nước Đức, chinh phục giấc mơ trở thành điều dưỡng viên chuyên nghiệp của mình. VICAT chúc toàn thể các bạn có nhiều sức khỏe, đam mê và nhiệt huyết để đạt được những điều mình mong muốn. Tại CHLB Đức, đội ngũ VICAT tại Đức, chị Vân Anh (Chủ tịch VICAT) cùng đông đảo các bạn học viên VICAT, cộng đồng du học sinh người Việt tại Đức sẽ luôn đồng hành, hỗ trợ và giúp đỡ các bạn.
![VICAT tiễn đoàn bay tháng 4 năm 2021 3 168305350 4373556492673714 5794248687112216852 n e1617679252337](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/04/168305350_4373556492673714_5794248687112216852_n-e1617679252337.jpg)
![VICAT tiễn đoàn bay tháng 4 năm 2021 4 168050251 4373633825999314 8613849393306571620 n e1617679409491](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/04/168050251_4373633825999314_8613849393306571620_n-e1617679409491.jpg)
![VICAT tiễn đoàn bay tháng 4 năm 2021 5 166973893 4373556499340380 7872914989366358874 n e1617679455614](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/04/166973893_4373556499340380_7872914989366358874_n-e1617679455614.jpg)
![VICAT tiễn đoàn bay tháng 4 năm 2021 6 166581654 4373633872665976 4041267940646783259 n e1617679571553](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/04/166581654_4373633872665976_4041267940646783259_n-e1617679571553.jpg)
Để tìm hiểu về chương trình Du học nghề điều dưỡng tại CHLB Đức, hãy liên hệ với VICAT qua số Hotline 097.134.1199 hoặc Fanpage: VICAT – Du học nghề điều dưỡng CHLB Đức để được hỗ trợ nhanh nhất.