Sau một khoảng thời gian dài học tập và chuẩn bị, thêm 3 học viên VICAT chính thức lên đường sang Đức vào sáng nay ngày 04/8. Đây đều là 3 học viên của chương trình Du học nghề điều dưỡng hệ 3 năm tại VICAT.
VICAT xin chúc mừng các bạn N.T.Trà K34, N.T.Hán K31, V.D.Linh K31 đã từng bước chinh phục được ước mơ trở thành điều dưỡng viên chuyên nghiệp của mình. Hành trình 3 năm học nghề phía trước tại Đức chắc chắn là 3 năm học với nhiều vất vả, thách thức. Tuy nhiên, với sự hỗ trợ, đồng hành của VICAT cùng với sự cố gắng và ý chí của các bạn, VICAT tin các bạn đều sẽ trở thành những điều dưỡng viên có trình độ, năng lực, tay nghề trong tương lai.
![Tiễn đoàn bay VICAT tháng 8/2021 - Chương trình Du học nghề điều dưỡng Đức 2 ff8d8ad6c3ee34b06dff e1628064921171](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/08/ff8d8ad6c3ee34b06dff-e1628064921171.jpg)
![Tiễn đoàn bay VICAT tháng 8/2021 - Chương trình Du học nghề điều dưỡng Đức 3 884ca759e9611e3f4770 e1628064948100](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/08/884ca759e9611e3f4770-e1628064948100.jpg)
![Tiễn đoàn bay VICAT tháng 8/2021 - Chương trình Du học nghề điều dưỡng Đức 4 c3320fde41e6b6b8eff7 e1628064976418](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2021/08/c3320fde41e6b6b8eff7-e1628064976418.jpg)
VICAT – Trung tâm tư vấn du học nghề điều dưỡng Đức hàng đầu Việt Nam. Quý phụ huynh, các em học sinh muốn tìm hiểu về chương trình du học nghề điều dưỡng Đức, hãy liên hệ qua số Hotline 097.134.1199 hoặc nhắn tin qua Fanpage VICAT – Du học nghề điều dưỡng CHLB Đức để được hỗ trợ nhanh nhất.