Nga Bông
![](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2019/11/76900160_933947286976697_3295306700008980480_o.jpg)
🎁🎁🎁 Món quà sinh nhật to lớn & tuyệt vời nhất từ trước đến giờ dành cho e 12/11 ♥️ Con xin cảm ơn đảng, nhà nước, bố mẹ, trung tâm VICAT đã cho con thực hiện ước mơ được bay sang trời Âu ạ 😆 Hi vọng em bước sang tuổi mới e khoẻ mạnh, học tập, làm việc tốt và thành công hơn nữa trong cuộc sống nhé 🙆🏼♀️
Du học điều dưỡng Đức hệ 3 năm - Hiện đang sống và làm việc tại Berlin
nguyenhoanglamaz@gmail.com