Tối ngày 3/8 vừa qua, đội ngũ VICAT đã tiễn chân 2 học viên chương trình du học nghề điều dưỡng hệ 3 năm chính thức sang Đức học tập với niềm hân hoan, phấn khởi và hy vọng.
Đoàn bay lần này là 2 cô gái xứ Nghệ N.T.Hoài và H.T.Mai và cả hai đều xuất sắc đạt học bổng 10 triệu đồng tại VICAT vì đã thi đỗ 4 kỹ năng B1 ngay trong lần thi đầu tiên. Đến tiễn đoàn và hướng dẫn các bạn đã có cô Nguyễn Thị Hương – Giám đốc điều hành, cô thay mặt công ty cảm ơn tới gia đình 2 học viên đã tin tưởng lựa chọn VICAT trong suốt thời gian qua.
![Đoàn bay du học nghề điều dưỡng tháng 8 tại VICAT 2 362650233 669308268560981 446415343796388749 n e1691484030898](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/362650233_669308268560981_446415343796388749_n-e1691484030898.jpg)
Sau bao tháng ngày nỗ lực, chuẩn bị và trau dồi kiến thức, các bạn đã dũng cảm bước chân đầu tiên vào đất nước mới, chuẩn bị đón nhận những thách thức và cơ hội mới. Đây sẽ là một hành trình đầy ý nghĩa và đáng nhớ, nơi các bạn sẽ trải nghiệm, học hỏi và phát triển bản thân.
VICAT tin tưởng rằng các bạn sẽ tự tin bước vào cuộc sống mới và tận hưởng những cơ hội mới đang đón chờ. Hãy luôn nhớ rằng, VICAT sẽ luôn đồng hành và hỗ trợ các bạn trên con đường du học nghề này.
![Đoàn bay du học nghề điều dưỡng tháng 8 tại VICAT 3 362648967 669308245227650 293933628450204724 n e1691484084639](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/362648967_669308245227650_293933628450204724_n-e1691484084639.jpg)
![Đoàn bay du học nghề điều dưỡng tháng 8 tại VICAT 4 362697625 669308341894307 1500768612149580218 n e1691484212705](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/362697625_669308341894307_1500768612149580218_n-e1691484212705.jpg)
![Đoàn bay du học nghề điều dưỡng tháng 8 tại VICAT 5 362684891 669308155227659 4382205636715553518 n e1691484271454](https://vicat.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/362684891_669308155227659_4382205636715553518_n-e1691484271454.jpg)
xin chào các bạn
Cảm ơn những chia sẻ của các bạn
Thật tuyệt vời
Thật tuyệt vời khi làm việc cùng Vicat
chúc mừng VICAT
Thật tuyệt khi biết đến Vicat